KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay(ngày 22/06/2018) bao gồm
XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận
đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm
nay 
của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số
hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn
thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd
trực tuyến, bdkq hôm nay 
được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA),
C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông
Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông
Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore
của bongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận
đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng
đá kết quả hôm nay 
theo tab các ngày trong tuần để các
bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra,kết quả bóng đá trực
tiếp (kqbd tt) 
của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng
và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16,
U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm
nay, bdkq trực tuyến 24/7 ngày trong tuần !

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Giao Hữu ĐTQG (FB GHQG gửi 8785)

22:59 FT Nepal 2 - 7 Oman 1 - 2

Ngoại Hạng Anh (FB ANHA gửi 8785)

20:00 FT Southampton 0 - 1 Wolves 0 - 0
22:30 FT Arsenal 2 3 - 1 Tottenham 1 3 - 0

VĐQG Tây Ban Nha (FB TBNA gửi 8785)

19:00 FT Mallorca 2 - 3 Osasuna 2 - 1
21:15 FT Barcelona 1 3 - 0 Levante 3 2 - 0
23:30 FT Rayo Vallecano 2 3 - 1 Cadiz 4 2 - 1
23:30 FT Real Sociedad 1 1 - 0 Elche 3 0 - 0
02:00 FT Real Betis 1 2 - 0 Getafe 3 1 - 0

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

19:00 FT Mirandes 1 - 2 Leganes 1 - 1
21:00 FT Sporting Gijon 2 - 1 Malaga 0 - 1
23:15 FT Real Oviedo 1 0 - 0 Girona 1 0 - 0
01:30 FT Lugo 1 - 1 Zaragoza 1 - 1
02:00 FT Valladolid 2 - 0 Alcorcon 1 - 0

VĐQG Italia (FB ITA gửi 8785)

17:30 FT Juventus 4 3 - 2 Sampdoria 3 2 - 1
20:00 FT Sassuolo 3 1 - 0 Salernitana 3 0 - 0
20:00 FT Empoli 2 4 - 2 Bologna 2 2 - 1
20:00 FT Udinese 2 0 - 1 Fiorentina 3 0 - 1
22:59 FT Lazio 2 3 - 2 Roma 4 2 - 1
01:45 FT Napoli 2 2 - 0 Cagliari 1 1 - 0

Hạng 2 Italia (FB ITB gửi 8785)

19:00 FT Perugia 1 - 1 Alessandria 1 - 1
21:15 FT Parma 1 - 1 Pisa 0 - 1
01:30 FT Vicenza 1 0 - 1 Cremonese 1 0 - 1
01:30 FT Ternana 1 - 0 SPAL 1907 1 - 0

VĐQG Đức (FB DUA gửi 8785)

20:30 FT Bochum 2 0 - 0 Stuttgart 5 0 - 0
22:30 FT Freiburg 3 - 0 Augsburg 1 3 - 0

Hạng 2 Đức (FB DUB gửi 8785)

18:30 FT Dynamo Dresden 3 - 0 Wer.Bremen 1 - 0
18:30 FT Hamburger 2 - 2 Nurnberg 1 - 1
18:30 FT Hannover 96 1 - 2 Sandhausen 0 - 0

VĐQG Pháp (FB PHA gửi 8785)

18:00 FT Bordeaux 5 1 - 1 Rennes 4 0 - 0
20:00 FT Stade Brestois 3 1 - 2 Metz 2 0 - 1
20:00 FT Stade Reims 1 1 3 - 1 Nantes 1 1 0 - 0
20:00 FT Troyes 4 1 1 - 1 Angers 2 1 1 - 0
22:00 FT Clermont 2 1 - 3 Monaco 4 1 - 1
01:45 FT Marseille 2 2 - 3 Lens 1 2 - 2

VĐQG Scotland (FB SCOA gửi 8785)

18:00 FT St. Mirren 3 - 2 Aberdeen 1 - 2
21:00 FT Celtic 1 - 1 Dundee Utd 1 - 1
21:00 FT Hibernian 1 - 0 St. Johnstone 0 - 0

VĐQG Bồ Đào Nha (FB BDNA gửi 8785)

00:00 FT Santa Clara 1 - 1 Braga 0 - 0
02:30 FT Portimonense 0 - 0 Vizela 0 - 0

VĐQG Hà Lan (FB HLA gửi 8785)

17:15 FT Sparta Rotterdam 0 - 4 Cambuur 0 - 1
19:30 FT AZ Alkmaar 5 - 0 Go Ahead Eagles 2 - 0
19:30 FT Heerenveen 2 - 3 Twente 0 - 2
21:45 FT Heracles Almelo 1 - 0 RKC Waalwijk 0 - 0

VĐQG Nga (FB NGA gửi 8785)

18:00 FT Din. Moscow 2 - 0 Rubin Kazan 1 - 0
20:30 FT Rostov 1 - 2 Akhmat Groznyi 0 - 1
22:59 FT Krasnodar 2 3 - 0 FK Sochi 2 2 - 0

VĐQG Albania (FB ALBA gửi 8785)

00:45 FT Partizani Tirana 1 - 1 Vllaznia Shkoder 0 - 1

VĐQG Azerbaijan (FB AZEA gửi 8785)

20:00 FT Sabah FK 1 - 2 Neftchi Baku 0 - 1
22:15 FT Sumqayit 0 - 0 Gabala FC 0 - 0

VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

17:30 FT Nieciecza 3 - 1 Gornik Zabrze 0 - 0
20:00 FT Slask Wroclaw 3 - 1 Wisla Plock 2 - 1
22:30 FT Wisla Krakow 0 - 1 Pogon Szczecin 0 - 1

VĐQG Belarus (FB BLRA gửi 8785)

20:00 FT FK Smorgon 0 - 5 Dinamo Minsk 0 - 3
22:00 FT Energetik-BGU 2 - 2 Vitebsk 1 - 1
00:30 FT Shakhter Soligo. 1 - 0 Neman Grodno 0 - 0

VĐQG Bosnia (FB BIHA gửi 8785)

20:00 FT NK Posusje 2 - 2 Siroki Brijeg 0 - 0
22:00 FT Zeljeznicar 1 - 0 Leotar Trebinje 1 - 0
02:00 FT Zrinjski 1 - 0 Sloboda Tuzla 0 - 0

VĐQG Bulgaria (FB BULA gửi 8785)

20:30 FT Cska Sofia 2 - 1 Levski Sofia 1 - 1
23:15 FT Ludogorets 3 - 1 Botev Vratsa 3 - 1

VĐQG Macedonia (FB MKDA gửi 8785)

20:00 FT Rabotnicki 1 - 1 Pelister 1 - 0
20:00 FT FC Struga 1 - 1 Shkendija 1 - 0
20:00 FT Borec Veles 0 - 2 FK Skopje 0 - 2
20:00 FT Tikves Kavadarci 3 - 0 Makedonija 0 - 0
20:00 FT Renova 5 - 2 Bregalnica Stip 3 - 1
22:59 FT Academy Pandev 1 - 3 Shkupi 0 - 0

VĐQG Bỉ (FB BIA gửi 8785)

18:30 FT Union Saint-Gilloise 1 - 2 Antwerpen 1 - 0
21:00 FT Gent 2 - 1 Cercle Brugge 0 - 1
23:30 FT Oostende 2 - 2 Anderlecht 2 - 0
02:00 FT Charleroi 0 - 2 KV Mechelen 0 - 1
02:00 FT Genk 3 - 0 RFC Seraing 2 - 0

VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

22:00 FT HNK Gorica 1 3 - 4 HNK Rijeka 1 2 - 1
00:05 FT Hajduk Split 1 - 0 Lok. Zagreb 0 - 0

VĐQG Estonia (FB ESTA gửi 8785)

17:00 FT Tulevik Viljandi 2 - 2 Flora Tallinn 0 - 0
19:00 FT Nomme Kalju 3 - 2 Paide Linname. 1 - 1
20:50 FT Trans Narva 2 - 2 Kuressaare 0 - 1

VĐQG Hungary (FB HUNA gửi 8785)

19:15 FT Kisvarda FC 2 - 1 Debreceni 0 - 1
22:00 FT Ferencvaros 3 - 1 Ujpest 2 - 1

VĐQG Hy Lạp (FB GREA gửi 8785)

20:00 FT Asteras Tripolis 0 - 2 Olympiakos 0 - 2
20:00 FT Panathinaikos 5 - 1 Volos NFC 4 - 0
22:15 FT Lamia FC 2 - 2 Panetolikos 1 - 1
00:30 FT PAOK 2 - 0 AEK Athens 1 - 0

VĐQG Israel (FB ISRA gửi 8785)

22:59 FT Maccabi Netanya 1 0 - 2 Hapoel Hadera 1 0 - 0
23:30 FT Ashdod 2 - 0 Beitar Jerusalem 2 - 0
00:15 FT Maccabi Haifa 2 - 0 Maccabi P.Tikva 1 - 0

VĐQG Kazakhstan (FB KAZA gửi 8785)

17:00 FT FK Kyzylzhar 0 - 1 Turan (KAZ) 0 - 0
19:00 FT Aktobe 2 - 0 Zhetysu Taldykorgan 2 - 0
21:00 FT Shakhter Kar. 1 - 1 Kairat Almaty 0 - 0

VĐQG Latvia (FB LATA gửi 8785)

19:00 hoãn Noah Jurmala vs Rigas Futbola Skola -
20:00 FT Spartaks Jurmala 1 - 0 METTA/LU Riga 0 - 0

VĐQG Lithuania (FB LITA gửi 8785)

17:00 FT Hegelmann Litauen 1 - 1 Dziugas FC 1 - 1
19:00 FT Suduva 4 - 0 Banga 1 - 0

VĐQG Luxembourg (FB LUXA gửi 8785)

21:00 FT Dudelange 6 - 1 Etzella Ettelbruc 1 - 1
21:00 FT Wiltz 2 - 1 Differdange 1 - 1
21:00 FT Progres Niedercorn 0 - 2 Racing Union 0 - 0
21:00 FT RM Hamm Benfica 1 - 0 Victoria Rosport 1 - 0
21:00 FT Swift Hesperange 0 - 1 UNA Strassen 0 - 1
21:00 FT Hostert 0 - 1 UT Petange 0 - 0
21:00 FT Rodange 91 1 - 2 Fola Esch 1 - 1
21:00 FT Jeunesse Esch 1 - 0 Mondorf-les. 0 - 0

VĐQG Malta (FB MLTA gửi 8785)

22:00 FT Gzira Utd 1 - 1 Birkirkara 1 - 1
00:00 FT Sirens 2 - 2 Sliema Wanderers 0 - 0
02:00 FT Mosta 2 - 1 Balzan 1 - 1

VĐQG Moldova (FB MDVA gửi 8785)

20:00 FT FC Floresti 0 - 3 Milsami 0 - 2
22:59 FT Petrocub 3 - 0 FC Balti 2 - 0

VĐQG Montenegro (FB MNEA gửi 8785)

00:00 FT Mornar Bar 0 - 2 Sutjeska 0 - 2
01:00 FT OFK Petrovac 1 2 - 3 Buducnost 1 0 - 2

VĐQG Na Uy (FB NORA gửi 8785)

22:59 FT Brann 3 - 1 Kristiansund 1 - 1
22:59 FT Sandefjord 1 0 - 3 Stabaek 1 0 - 1
22:59 FT Molde 2 - 2 Viking 1 - 0
22:59 FT Haugesund 1 - 3 Odd Grenland 1 - 1
22:59 FT Rosenborg 3 - 1 Mjondalen 1 - 0
01:00 FT Bodo Glimt 1 - 0 Valerenga 0 - 0

VĐQG Phần Lan (FB FINA gửi 8785)

22:30 FT Helsinki 0 - 1 Inter Turku 0 - 0
22:30 FT IFK Mariehamn 4 - 2 KTP Kotka 3 - 2
22:30 FT Ilves Tampere 0 - 0 Honka 0 - 0
22:30 FT Seinajoen JK 4 - 1 Lahti 3 - 0
22:30 FT AC Oulu 0 - 1 Haka 0 - 1
22:30 FT KuPS 0 - 0 HIFK 0 - 0

VĐQG Romania (FB RMNA gửi 8785)

19:30 FT Farul Constanta 2 - 1 Mioveni 1 - 0
22:00 FT Botosani 1 - 1 FC U Craiova 1948 0 - 0
01:00 FT UTA Arad 0 - 1 CFR Cluj 0 - 1

VĐQG Serbia (FB SRBA gửi 8785)

20:55 FT FK Novi Pazar 0 - 4 Crvena Zvezda 0 - 3
22:59 FT FK Metalac GM 4 - 1 FK Radnicki 1923 1 - 1
01:15 FT FK Partizan 5 - 0 Spartak Subotica 2 - 0

VĐQG Slovakia (FB SVKA gửi 8785)

22:00 FT Dunajska Stred 0 - 3 Spartak Trnava 0 - 2

VĐQG Slovenia (FB SLOA gửi 8785)

20:00 FT Aluminij 0 - 1 NK Bravo 0 - 0
22:00 FT Domzale 3 - 3 Maribor 0 - 1
01:15 FT Mura 0 - 0 Koper 0 - 0

VĐQG Séc (FB CZEA gửi 8785)

21:00 FT Jablonec 0 - 1 Slovan Liberec 0 - 1
21:00 FT Mlada Boleslav 3 - 5 Slovacko 1 - 3
21:00 FT Teplice 0 - 0 Sigma Olomouc 0 - 0
00:00 FT Slavia Praha 4 - 1 Hradec Kralove 2 - 0

VĐQG Síp (FB CYPA gửi 8785)

22:59 FT AEL Limassol 1 0 - 1 Apollon Limassol 1 0 - 0

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKA gửi 8785)

17:30 FT Giresunspor 1 - 1 Kayserispor 1 - 1
20:00 FT Hatayspor 1 - 2 Fenerbahce 0 - 2
20:00 FT Istanbul BB 3 - 0 Rizespor 1 - 0
22:59 FT Galatasaray 2 - 1 Goztepe 0 - 1

VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

19:15 FT Luzern 2 - 3 Lugano 1 - 3
21:30 FT Grasshoppers 3 - 1 Sion 2 - 0
21:30 FT Basel 3 - 1 Zurich 1 - 0

VĐQG Thụy Điển (FB TDA gửi 8785)

20:00 FT Mjallby AIF 4 - 0 Elfsborg 1 - 0
20:00 FT Ostersunds 0 - 3 Djurgardens 0 - 3
22:30 FT Hacken 1 - 1 Hammarby 1 - 1
22:30 FT Norrkoping 2 - 1 Varbergs BoIS 1 - 1

VĐQG Ukraina (FB UKRA gửi 8785)

18:00 FT FC Mynai 1 - 2 FC Lviv 1 - 1
21:00 FT SK Dnipro-1 1 0 - 4 Zorya 1 0 - 1
23:30 FT Desna Chernigiv 1 - 2 Metalist Kharkiv 1 - 1

VĐQG Áo (FB AUTA gửi 8785)

19:30 FT Hartberg 3 - 4 Austria Wien 2 - 3
19:30 FT Lask 3 - 1 Admira 0 - 1
22:00 FT Rapid Wien 0 - 3 Sturm Graz 0 - 1

VĐQG Đan Mạch (FB DENA gửi 8785)

19:00 FT Midtjylland 1 - 0 Randers 1 - 0
19:00 FT Viborg 1 - 1 Odense BK 1 - 0
21:00 FT Nordsjaelland 1 - 5 Kobenhavn 0 - 1
22:59 FT Brondby 2 - 1 Aalborg BK 0 - 1
01:00 FT Vejle 2 - 4 Silkeborg IF 2 - 3

VĐQG Nhật Bản (FB NHATA gửi 8785)

11:00 FT Consa. Sapporo 0 - 2 Sanf Hiroshima 0 - 1
13:00 FT Cerezo Osaka 1 - 2 Kashima Antlers 0 - 0
14:00 FT Nagoya Grampus 1 - 0 Oita Trinita 1 - 0
15:00 FT Kawasaki Fro. 2 - 1 Shonan Bellmare 0 - 1
17:00 FT Gamba Osaka 2 - 1 Kashiwa Reysol 2 - 0

VĐQG Hàn Quốc (FB HQA gửi 8785)

13:00 FT Suwon Bluewings 0 - 2 FC Seoul 0 - 0
14:30 FT Seongnam Ilhwa Ch. 2 - 0 Gangwon 1 - 0

VĐQG Jordan (FB JORA gửi 8785)

22:00 FT Sheikh Hussein 2 - 4 Al Salt 0 - 1
00:30 FT Ma'an SC 1 - 3 Jazeera Amman 1 - 0
00:30 FT Faisaly (JOR) 0 - 1 Al Aqaba SC 0 - 1

VĐQG Qatar (FB QATA gửi 8785)

20:45 FT Al Duhail SC 5 - 0 Sailiya 0 - 0
23:30 FT Qatar SC 0 - 2 Al Arabi (QAT) 0 - 1
23:30 FT Al Sadd 7 - 2 Shamal 3 - 1

VĐQG Singapore (FB SINA gửi 8785)

16:30 FT Young Lions 1 - 2 Tanjong Pagar 1 - 1
16:30 FT Geylang Intl 0 - 3 Lion City Sailors 0 - 2

VĐQG Thái Lan (FB THAA gửi 8785)

18:00 FT Chiangmai 1 - 1 Nakhon Ratch. 1 - 0
18:00 FT Suphanburi 2 - 1 Port FC 1 - 1
18:00 hoãn Nong Bua Pitchaya vs BG Pathum United -
18:00 FT Police Tero FC 1 - 1 Samut Prakan City 1 - 0

VĐQG Uzbekistan (FB UZBA gửi 8785)

18:15 FT Sogdiana Jizzakh 2 - 0 Metallurg Bekabad 1 - 0
20:30 FT Navbahor 0 - 0 Qyzylqum 0 - 0
20:30 FT FK AGMK 1 - 0 Surkhon Termiz 0 - 0

VĐQG Argentina (FB ARGA gửi 8785)

23:30 FT Union Santa Fe 2 - 0 Patronato Parana 0 - 0
01:45 FT San Lorenzo 2 - 1 Defensa YJ 2 - 0
04:00 FT Independiente 1 - 4 Godoy Cruz 0 - 2
06:15 FT Boca Juniors 1 - 0 Colon 0 - 0

VĐQG Brazil (FB BRAA gửi 8785)

21:00 FT America/MG 1 - 1 Flamengo/RJ 0 - 0
02:00 FT Fluminense/RJ 2 - 1 Bragantino/SP 2 - 0
02:00 FT Internacional/RS 2 - 0 Bahia/BA 1 - 0
02:00 FT Juventude/RS 3 - 0 Santos/SP 1 - 0
04:15 FT Atletico/PR 4 - 2 Gremio/RS 2 - 0
04:15 FT SC Recife/PE 0 - 1 Fortaleza/CE 0 - 1
06:30 FT Atletico/GO 0 - 0 Cuiaba/MT 0 - 0

VĐQG Bolivia (FB BLVA gửi 8785)

02:00 FT Nacional Potosi 1 4 - 2 Real Potosi 1 3 - 0
04:15 FT Real Tomayapo 1 - 3 Bolivar 0 - 1
06:30 FT The Strongest 1 - 1 Always Ready 1 - 1

VĐQG Chi Lê (FB CHIA gửi 8785)

22:00 FT Nublense 1 - 2 San. Wanderers 1 - 0
02:30 FT Univ. de Chile 1 1 - 3 Colo Colo 1 0 - 2

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

02:00 FT Patriotas 0 - 0 Deportes Tolima 0 - 0
04:00 FT Jag de Cordoba 1 4 - 3 Millonarios 1 2 - 1
08:10 FT Dep.Quindio 1 - 0 Inde.Medellin 1 - 0

VĐQG Ecuador (FB ECUA gửi 8785)

01:00 hoãn SD Aucas vs Barcelona SC -
02:00 FT Dep.Cuenca 5 - 0 Olmedo 2 - 0
04:30 FT Macara 2 - 3 Delfin SC 0 - 3
07:00 FT Emelec 2 - 2 Catolica Quito 1 - 2

VĐQG Paraguay (FB PARA gửi 8785)

05:00 FT River Plate (PAR) 1 - 2 Olimpia Asuncion 1 - 0
07:15 FT Guairena FC 2 - 1 Libertad 1 - 0

VĐQG Peru (FB PERA gửi 8785)

22:59 FT Cesar Vallejo 2 - 0 Dep. Municipal 1 - 0
01:15 FT Melgar 1 - 0 Sport Boys 0 - 0
03:30 FT Sport Huancayo 1 - 3 Universitario 0 - 2
06:00 FT Alianza Huanuco 1 - 2 Sporting Cristal 1 - 1

VĐQG Uruguay (FB URUA gửi 8785)

20:15 FT CA Progreso 0 - 1 Sportivo Cerrito 0 - 1
22:30 FT CA Fenix 1 - 1 CA Torque 1 - 1
01:30 FT Boston River 2 - 5 CA Penarol 1 - 2
03:45 FT Wanderers 1 2 - 1 CA Rentistas 1 0 - 0

VĐQG Venezuela (FB VENA gửi 8785)

05:15 FT Dep.Guaira 1 - 0 Yaracuyanos 0 - 0
07:30 FT Hermanos Colmenares 1 1 - 1 Zamora Barinas 1 0 - 1

VĐQG Mỹ (FB USAA gửi 8785)

00:05 FT Chicago Fire 0 - 0 Nashville FC 0 - 0
06:25 FT Sporting Kansas 1 - 2 Seattle Sounders 0 - 1
08:30 FT Austin FC 2 - 0 LA Galaxy 0 - 0

VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

00:00 FT Toluca 1 - 2 San Luis 1 - 2
07:06 FT Santos Laguna 1 - 2 Monterrey 0 - 0

VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

00:00 FT Municipal Grecia 3 - 2 Santos Guapiles 1 - 1
06:00 FT Dep. Saprissa 3 - 0 Perez Zeledon 1 - 0

VĐQG Nam Phi (FB NPA gửi 8785)

20:00 FT Royal AM 4 - 2 TS Galaxy 3 - 0
22:00 FT Marumo Gallants FC 1 0 - 0 Kaizer Chiefs 1 0 - 0

World Cup Futsal 2021 (FB WCFS gửi 8785)

20:00 FT Ma Rốc Futsal 0 - 1 Brazil Futsal 0 - 1
22:30 FT Nga Futsal 1 - 1 Argentina Futsal 0 - 0

Hạng Nhất Scotland (FB SCOB gửi 8785)

21:00 FT Raith Rovers 3 - 2 Partick Thistle 1 - 0

Hạng 2 Ba Lan (FB POLB gửi 8785)

17:40 FT Podbeskidzie 1 2 - 0 Resovia 1 1 - 0
20:00 FT Stomil Olsztyn 3 - 0 Miedz Legnica 1 - 0
22:59 FT Sandecja 1 0 - 1 LKS Lodz 1 0 - 0

Hạng 2 Bỉ (FB BIB gửi 8785)

21:00 FT Excelsior Virton 1 - 1 Deinze 0 - 1
01:00 FT RE Mouscron 1 - 2 Westerlo 0 - 1

Hạng 2 Israel (FB ISRB gửi 8785)

22:59 FT Hapoel Acre 1 - 1 Sektzia Nes Tziona 0 - 1
22:59 FT HR Letzion 1 - 4 Hapoel Kfar Saba 1 - 0
22:59 FT Beitar TA Ramla 0 - 0 AS Ashdod 0 - 0

Hạng 2 Na Uy (FB NORB gửi 8785)

20:00 FT Start Kristiansand 2 - 6 Fredrikstad 2 - 4
22:59 FT HamKam 3 - 1 FK Jerv 2 - 0

Hạng 2 Phần Lan (FB FINB gửi 8785)

19:00 FT RoPS Rovaniemi 3 - 4 Gnistan 1 - 2
20:00 FT MP Mikkeli 5 - 2 MuSa Pori 2 - 1

Hạng 2 Séc (FB CZEB gửi 8785)

15:30 FT Sparta Praha B 2 - 3 Sellier&Bellot Vlasim 0 - 3
21:30 FT Varnsdorf 5 - 1 Fotbal Trinec 3 - 0
21:30 FT Taborsko 1 - 0 MFK Chrudim 0 - 0
21:30 FT SK Prostejov 0 - 1 Opava 0 - 1

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKB gửi 8785)

17:30 FT Bandirmaspor 2 - 1 Altinordu SK 1 - 0
20:00 FT Menemen Bld 1 - 1 Eyupspor 0 - 0
20:00 FT Istanbulspor AS 1 - 0 Balikesirspor 0 - 0
22:59 FT Bursaspor 0 - 4 Ankaragucu 0 - 2

Hạng 2 Thụy Điển (FB TDB gửi 8785)

18:00 FT Osters 2 - 1 Helsingborg 2 - 0
20:00 FT Trelleborgs 2 - 3 Varnamo 0 - 2

Hạng 2 Áo (FB AUTB gửi 8785)

15:30 FT Grazer AK 3 - 1 Wacker Innsbruck 1 - 1
15:30 FT Austria Wien II 0 - 1 SV Lafnitz 0 - 1

Hạng 2 Đan Mạch (FB DENB gửi 8785)

19:00 FT Jammerbugt 1 - 0 Esbjerg FB 1 - 0
20:00 FT AC Horsens 2 - 1 Nykobing 1 - 1

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

11:00 FT Okayama 1 - 1 Blaublitz Akita 0 - 1
11:30 FT Matsumoto Yama. 2 - 1 Giravanz Kita. 0 - 1
12:00 FT Mito Hollyhock 2 - 1 Zweigen Kan. 1 - 0
13:00 FT Tokyo Verdy 0 - 1 Machida Zelvia 0 - 0

Hạng 2 Hàn Quốc (FB HQB gửi 8785)

14:00 FT Gimcheon Sangmu 2 - 1 Daejeon Hana Citizen 1 - 1
16:30 FT Chungnam Asan 0 - 0 Jeonnam Dragons 0 - 0

Hạng 2 Trung Quốc (FB TQB gửi 8785)

15:30 FT Xinjiang Tianshan 1 - 1 Guizhou FC 0 - 1
18:35 FT Beijing Sport Univ 1 0 - 1 Wuhan Three T. 1 0 - 0
18:35 FT Heil. Lava Spring 1 - 1 Shaanxi Changan 0 - 0

Hạng 2 Argentina (FB ARGB gửi 8785)

01:00 FT Gimnasia Jujuy 1 - 1 Ind.Rivadavia 0 - 0
01:10 FT Gim.Mendoza 3 - 3 Ate Brown 2 - 2
01:30 FT Instituto 1 - 0 Barracas Central 1 - 0
02:00 FT Deportivo Maipu 3 - 2 Atletico Atlanta 2 - 1

Hạng 2 Brazil (FB BRB gửi 8785)

02:00 FT Cruzeiro/MG 1 1 - 2 CSA/AL 1 1 - 0
04:15 FT Botafogo/RJ 2 - 0 Sampaio Correa/MA 1 - 0
04:15 FT Ponte Preta/SP 1 - 0 Brasil Pelotas/RS 0 - 0

Hạng 2 Chi Lê (FB CHIB gửi 8785)

00:00 FT Dep. Copiapo 4 - 1 San Luis Qui. 0 - 1
00:00 FT Cobreloa 1 1 - 2 CCDA Fernandez Vial 1 0 - 1
06:00 FT Rangers Talca 1 0 - 1 San.Morning 1 0 - 1

Hạng 2 Colombia (FB COLB gửi 8785)

03:30 FT Union Magdalena 3 - 0 Barranquilla 2 - 0
04:00 FT Cortulua 0 - 0 Bogota FC 0 - 0

Hạng Nhất Mỹ USL Pro (FB USB gửi 8785)

04:00 FT Sacramento 0 - 2 LA Galaxy II 0 - 0
04:00 FT Birmingham Legion 2 - 1 Ch.Independence 1 - 1
08:00 FT Real Monarchs 1 0 - 0 New York RB II 1 0 - 0

Hạng 2 Mexico (FB MEXB gửi 8785)

05:00 FT CD Tapatio 1 - 4 Atlante 0 - 3

Vòng loại Nữ Châu Á (FB AFCWVL gửi 8785)

20:00 FT Tajikistan Nữ 4 - 0 Maldives Nữ 3 - 0

AUS FFA Cup (FB AUSC gửi 8785)

12:00 FT Floreat Athena 1 - 1 Adelaide Utd 0 - 1

Cúp Kuwait (FB KUWC gửi 8785)

00:00 FT Al Kuwait 2 - 1 Kazma 1 - 0

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

19:30 FT Pro Vercelli 1 - 1 AC Trento 0 - 1
19:30 FT Campobasso 1 - 3 Fidelis Andria 0 - 0
19:30 FT Foggia 1 - 1 Juve Stabia 0 - 1
19:30 FT Feralpisalo 3 - 2 Juventus U23 0 - 1
19:30 FT Taranto 2 - 0 Latina 0 - 0
19:30 FT Vibonese 1 - 4 Turris Neapolis 0 - 3
19:30 FT Virtus Francavilla 3 - 1 SS Monopoli 1 - 0
19:30 FT Monterosi FC 1 - 1 Palermo 0 - 1
19:30 FT AZ Picerno 2 - 1 Messina 1 - 1
19:30 FT Avellino 1 - 0 Potenza SC 1 - 0
19:30 FT Bari 1 1 - 1 Paganese 1 1 - 0
19:30 FT Triestina 2 - 0 Lecco 2 - 0
22:30 FT AC Renate 3 - 0 Pro Sesto 1 - 0
22:30 FT Aurora Pro Patria 1 - 2 Padova 1 - 0
22:30 FT Giana Erminio 0 - 1 Albinoleffe 0 - 0
22:30 FT Pergolettese 2 - 2 Virtus Verona 0 - 1
22:30 hoãn Legnano vs Alto Adige -
22:30 FT Fiorenzuola 2 - 3 US Seregno 1 - 1
22:30 FT Mantova 1 2 - 1 Piacenza 1 1 - 1

Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

18:00 FT Turkgucu-Ataspor 2 - 1 B.Dortmund II 1 - 0
19:00 FT Zwickau 0 - 0 Freiburg II 0 - 0

Hạng 3 Phần Lan (FB FIN3 gửi 8785)

17:30 FT OLS Oulu 5 - 2 VIFK Vaasa 2 - 0
19:00 FT Narpes Kraft 4 - 0 JBK 2 - 0
19:00 FT KaPa 3 - 1 PEPO 2 - 0

Hạng 3 Thụy Điển (FB TD3 gửi 8785)

18:00 FT Taby IS 1 - 1 Haninge/Brand. 0 - 1
18:00 FT Umea 2 - 2 Brommapojkarna 1 - 1
21:00 FT Sollentuna FK 1 - 2 Lulea 1 - 0
21:00 FT Ljungskile SK 1 1 - 1 Assyriska IK JKP 1 1 - 0
21:00 FT Assyriska 1 - 0 Hammarby Talang 0 - 0

Aus Brisbane (FB AUSBPL gửi 8785)

12:30 FT Albany Creek 4 - 0 Mount Gravatt 3 - 0
14:00 FT Brisbane Knights 1 - 8 The Lakes 0 - 2
14:00 FT St George Willawong 3 - 2 Western Spirit 0 - 1

Hạng 3 Nhật Bản (FB NHAT3 gửi 8785)

11:00 FT Tegevajaro Miyazaki 2 - 1 Azul Claro Numazu 0 - 1
11:00 FT Kataller Toyama 0 - 2 Gainare Tottori 0 - 2
12:00 FT Roas. Kumamoto 1 - 0 Fukushima Utd 0 - 0
12:00 FT Kamatamare San. 0 - 1 Yokohama SCC 0 - 1
13:00 FT FC Imabari 0 - 1 Grulla Morioka 0 - 0

Nữ Nhật (FB NHATW gửi 8785)

11:00 FT Nippatsu Yokohama Nữ 0 - 2 Nippon SS Univ Nữ 0 - 1
11:00 FT Yamato Sylphid Nữ 0 - 1 Cerezo Osaka Nữ 0 - 0
12:00 FT Setagaya Sfida Nữ 2 - 0 Angeviolet Hiroshima Nữ 1 - 0
12:00 FT NGU Loverledge Nữ 3 - 2 AS Harima Albion Nữ 1 - 1

Hạng 3 Hàn Quốc (FB HQ3 gửi 8785)

13:00 FT Busan Transp. 2 - 1 Gimhae City 1 - 1

Nữ Mỹ (FB USW gửi 8785)

02:00 FT Racing Louisville Nữ 0 - 4 Houston Dash Nữ 0 - 2
04:00 FT Wash. Spirit Nữ 2 - 1 Kansas City Nữ 1 - 1
07:05 FT Seattle Reign Nữ 3 - 0 Orlando Pride Nữ 3 - 0

Hạng 4 Đức - Miền Bắc (FB DUC4B gửi 8785)

19:00 FT Holstein Kiel II 4 - 4 Ein. Norderstedt 2 - 2
19:00 FT Teutonia Ottensen 2 - 1 Hamburger II 0 - 0
21:00 hoãn Hansa Luneburg vs Oldenburg 1897 -

Hạng 4 Đức - Đông Bắc (FB DUC4DB gửi 8785)

18:00 FT Auerbach 3 - 2 Hertha Berlin II 2 - 0
18:00 FT Lok.Leipzig 4 - 0 Ger.Halberstadt 2 - 0
18:00 FT Union Furstenwalde 1 - 4 Babelsberg 1 - 1

Hạng 4 Đức - Miền Tây (FB DUC4T gửi 8785)

19:00 FT Preussen Munster 0 - 0 Wuppertaler 0 - 0

Vòng loại U17 Châu Âu (FB EU17VL gửi 8785)

17:00 FT Séc U17 4 - 0 Lithuania U17 1 - 0
20:00 hoãn Latvia U17 vs Thụy Điển U17 -

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu (FB EUW17VL gửi 8785)

16:00 FT Lithuania U17 Nữ 2 - 1 Armenia U17 Nữ 1 - 0
21:00 FT Croatia U17 Nữ 7 - 0 Kazakhstan U17 Nữ 4 - 0